BÁN Model277: Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang sợi quang- BKAII

Model277 là 1 bộ chuyển đổi cổng nối tiếp RS232/485/422 sang sợi quang trong suốt để truyền tải cho người sử dụng, không cần dây nối, cài đặt tự động và có thể phát hiện và kiểm tra tốc độ tín hiệu tự động, trì hoãn thời gian để truyền tải tự động. Model277 sử dụng truyền dẫn quang, có khả năng bảo vệ cô lập của dữ liệu là tốt, làm việc ổn định.


Tính năng sản phẩm
1. Extend RS-232/485/422 transmission up to 120Km with single-mode
2. Transmit asynchronously, point to point, speed reach 500Kbps
3. Examine signal speed automatically, zero delay time
4. Plug-and-Play(hot-pluggable, data format auto-sensing & self-adjusting)
5. Support RS-232/485/422 interface type, but only one RS-232/ RS-485/ RS-422 port can be connected at a given time
6. 9~36VDC power supply input(2 bit terminal block)

Thông số kỹ thuật
RS-232/485/422
Standards: EIA RS-232C, RS-485, RS422 standard
RS-232 signal: OUT(TX), IN(RX), GND
RS-422 signal: T+, T-, R+, R-, GND
RS-485 signal: D+, D-, GND
Working mode: Asynchronism, point to point or multi point, 2 wire half-duplex,4 wire full duplex
Baud rate:0~115.2Kbps, auto test serial signal rate detect signal speed automatically, zero delay time
Transfer distance: RS-485/422 side:1.2Km(9600bps)
RS-232 side: no less than 5m
Max number of drops: 128 nodes(RS-485/422)
Port protect: 600W surge protection
15KV ESD protection

Sợi quang
Connectors: SC, FC or ST, optional
Fiber optic cables: Single Mode:8.3/125,8.7/125,9/125 or 10/125 um
Muti-Mode:50/125,62.5/125 or 100/125 um
Transmission: 20, 40,60,80,100, 120km(SM),
2km(MM) optional
Wavelength:850nm,1310nm,1550nm

Nguồn cấp
Power input: 9~36VDC power input(2 bit terminal block)
Consumption: 120mA
Môi trường
Operating temperature: -25°C to 70°C
Storage temperature: -40°C to 85°C
Humidity: 5% to 95%(no condensation)

Thông số vật lý
Dimensions: 100.0mm×69.0mm×22.0mm
Material: Iron(shell)
Color: White
Weight: 230g
Bảo hành: 3 years
Phê chuẩn: FCC, CE, RoHS approvals
Để biết thêm chi tiết và ứng dụng của sản xin vui lòng liên hệ:

TRỊNH QUỐC TOẢN
Công ty TNHH Tự động hóa và Tin học công nghiệp Bách Khoa (BKAII)
ĐC : Số 01, LK 6B, KĐT Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, TP Hà Nội
Phone/Zalo: 0888.55.3136
Email: toantq@bkaii.com.vn
Website: bkaii.com.vn​
"BKAII – Thiết bị truyền thông TỐT nhất với giá CẠNH TRANH nhất!"
 

BÀI ĐĂNG NGẪU NHIÊN

SẢN PHẨM HOT

Members online

No members online now.

Forum statistics

Threads
289,219
Bài viết
366,802
Thành viên
42,818
Thành viên mới nhất
vayhay
Загрузка...
Chuyển nhà trọn gói | Chuyển nhà trọn gói Bình Dương | Chuyển nhà Bình Dương | Chuyển nhà Bình Dương | thi công quán cafe trọn gói | chuyển nhà trọn gói Bình Dương | Tỏi Lý Sơn
Top